pharmacy rsu online @ board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สงสัย สอบถามรายละเอียดค่าย ได้ที่กระทู้นี้เลยจ้า

Go down

สงสัย สอบถามรายละเอียดค่าย ได้ที่กระทู้นี้เลยจ้า Empty สงสัย สอบถามรายละเอียดค่าย ได้ที่กระทู้นี้เลยจ้า

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Jan 26, 2010 9:29 pm

สงสัยอะไรพิมพ์ไว้เลยจ้า รับรองตอบทุกคำถามให้หายสงสัยจ้า
Admin
Admin
Admin
Admin

รุ่นที่ รุ่นที่ : 22

Test game 1
Exp:
สงสัย สอบถามรายละเอียดค่าย ได้ที่กระทู้นี้เลยจ้า Left_bar_bleue2000/2000สงสัย สอบถามรายละเอียดค่าย ได้ที่กระทู้นี้เลยจ้า Empty_bar_bleue  (2000/2000)
Class: โอตาคุ
Name Of Hero: peecupolrsu

http://phatnut.hi5.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

สงสัย สอบถามรายละเอียดค่าย ได้ที่กระทู้นี้เลยจ้า Empty สำเนาผู้ปกครอง

ตั้งหัวข้อ  ???? Mon Feb 01, 2010 9:29 pm

คือ ว่าน้องเขียนสำเนาถูกต้องของผู้ปกครอง ของคุณพ่อนะค่ะ เกิดจากความผิดพลาดของหนู คงไม่ติดแล้วใช่ไหมค่ะ Crying or Very sad

????
ผู้มาเยือน

สงสัย สอบถามรายละเอียดค่าย ได้ที่กระทู้นี้เลยจ้า Empty Re: สงสัย สอบถามรายละเอียดค่าย ได้ที่กระทู้นี้เลยจ้า

ตั้งหัวข้อ  Admin Mon Feb 01, 2010 9:53 pm

by ฟาร์ on Mon 1 Feb 2010 - 21:29คือ ว่าน้องเขียนสำเนาถูกต้องของผู้ปกครอง ของคุณพ่อนะค่ะ เกิดจากความผิดพลาดของหนู คงไม่ติดแล้วใช่ไหมค่ะ Crying or Very sad

แง่วววววววววววว

การผ่านการคัดเลือกเข้าค่าย

พวกพี่จะพิจารณาจากการตอบคำถามของน้องค่ะ

ส่วนสำเนาของผู้ปกครองนั้นที่พวกพี่ขอมาเพื่อผู้ปกครองอนุญาติที่จะให้สมัครค่ายจ้า

ยังงัยพวกพี่ก็พิจารณาจากการตอบคำถามเป็น main หลักอยู่ดี

ยังงัยน้องก็ไม่ต้องคิดมากนะจ๊ะ

แล้วเจอกันนวันตรุษจีนจ้า

ขอให้โชคดีทุกคนนะจ๊ะ
Admin
Admin
Admin
Admin

Test game 1
Exp:
สงสัย สอบถามรายละเอียดค่าย ได้ที่กระทู้นี้เลยจ้า Left_bar_bleue2000/2000สงสัย สอบถามรายละเอียดค่าย ได้ที่กระทู้นี้เลยจ้า Empty_bar_bleue  (2000/2000)

สงสัย สอบถามรายละเอียดค่าย ได้ที่กระทู้นี้เลยจ้า Empty มีงานเข้าค้าฟ

ตั้งหัวข้อ  ??????? Fri Feb 05, 2010 3:30 pm

พี่ค้าฟฟ!!!

พอดีพ๋มไม่ได้ส่ง

เอกสารสำเนาบัตรประชาชนทั้งของพ๋มและผู้ปกครองอ่ะค้าฟ

รูปก้อไม่ได้ส่ง

ใบปพ.1ก้อไม่ได้ส่งอ่ะค้าฟ

ทำไงดีค้าฟ

จะหมดสิทธิ์รึเปล่าค้าฟ ฟ

พ๋มพึงรู้อ่ะค้าฟว่าต้องส่งด้วย ย
สงสัย สอบถามรายละเอียดค่าย ได้ที่กระทู้นี้เลยจ้า Icon_cry สงสัย สอบถามรายละเอียดค่าย ได้ที่กระทู้นี้เลยจ้า Icon_cry สงสัย สอบถามรายละเอียดค่าย ได้ที่กระทู้นี้เลยจ้า Icon_cry

ทำไงดีค้าฟพี่ อยากร้องไห้
สงสัย สอบถามรายละเอียดค่าย ได้ที่กระทู้นี้เลยจ้า Icon_cry สงสัย สอบถามรายละเอียดค่าย ได้ที่กระทู้นี้เลยจ้า Icon_cry

???????
ผู้มาเยือน

สงสัย สอบถามรายละเอียดค่าย ได้ที่กระทู้นี้เลยจ้า Empty Re: สงสัย สอบถามรายละเอียดค่าย ได้ที่กระทู้นี้เลยจ้า

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Feb 05, 2010 4:24 pm

by รถโฟล์ค on Fri 5 Feb 2010 - 15:30พี่ค้าฟฟ!!!

พอดีพ๋มไม่ได้ส่ง

เอกสารสำเนาบัตรประชาชนทั้งของพ๋มและผู้ปกครองอ่ะค้าฟ

รูปก้อไม่ได้ส่ง

ใบปพ.1ก้อไม่ได้ส่งอ่ะค้าฟ

ทำไงดีค้าฟ

จะหมดสิทธิ์รึเปล่าค้าฟ ฟ

พ๋มพึงรู้อ่ะค้าฟว่าต้องส่งด้วย ย
สงสัย สอบถามรายละเอียดค่าย ได้ที่กระทู้นี้เลยจ้า Icon_cry สงสัย สอบถามรายละเอียดค่าย ได้ที่กระทู้นี้เลยจ้า Icon_cry สงสัย สอบถามรายละเอียดค่าย ได้ที่กระทู้นี้เลยจ้า Icon_cry

ทำไงดีค้าฟพี่ อยากร้องไห้
สงสัย สอบถามรายละเอียดค่าย ได้ที่กระทู้นี้เลยจ้า Icon_cry สงสัย สอบถามรายละเอียดค่าย ได้ที่กระทู้นี้เลยจ้า Icon_cry

ใจเย็น ๆ นะค่ะ

ถ้าน้องมีรายชื่อได้รับการคัดเลือกแล้วน้องค่อยส่งเอกสารมาเพิ่มนะค่ะ

ปล, พิมพ์ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยนะค่ะ ^^
Admin
Admin
Admin
Admin

Test game 1
Exp:

สงสัย สอบถามรายละเอียดค่าย ได้ที่กระทู้นี้เลยจ้า Empty เรื่องใหญ่แล้ว!

ตั้งหัวข้อ  ???????? Thu Mar 04, 2010 12:22 pm

พี่ครับ!!!!!
พอดีผมสมัครแล้ว ติดแล้ว โอนเงินแ้ล้ว(อันนี้รบกวนแจ้งว่าถึงหรือยังทีครับ นราวิชญ์ ครับ)
แต่เรื่องของเรื่องก็คือ
ผมขอ ปพ.1ไม่ทันครับ! แล้วเห็นพี่ไม่แจ้งมาเลยก็คิดว่าไม่จำเป็นหรือเปล่า (แต่ก็อดคิดไม่ได้ รบกวนตอบทีครับ)
อีกอย่างครับ ผมฟังผล 11 มีนา อ่า แต่ผมจะไปค่ายไม่ฟังละ (ฝากเพื่อนๆ)
ถ้าเป็นแบบนี้ทำอย่างไรดีครับ
รบกวนช่วยด้วยนะครับ
อยากไปมากๆ
ขอบคุณมากๆครับ

????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Mar 05, 2010 3:20 pm

by น้องค่าย on Thu 4 Mar 2010 - 12:22พี่ครับ!!!!!
พอดีผมสมัครแล้ว ติดแล้ว โอนเงินแ้ล้ว(อันนี้รบกวนแจ้งว่าถึงหรือยังทีครับ นราวิชญ์ ครับ)
แต่เรื่องของเรื่องก็คือ
ผมขอ ปพ.1ไม่ทันครับ! แล้วเห็นพี่ไม่แจ้งมาเลยก็คิดว่าไม่จำเป็นหรือเปล่า (แต่ก็อดคิดไม่ได้ รบกวนตอบทีครับ)
อีกอย่างครับ ผมฟังผล 11 มีนา อ่า แต่ผมจะไปค่ายไม่ฟังละ (ฝากเพื่อนๆ)
ถ้าเป็นแบบนี้ทำอย่างไรดีครับ
รบกวนช่วยด้วยนะครับ
อยากไปมากๆ
ขอบคุณมากๆครับ

ขอตอบทีละคำถามเนาะ

1.เรื่องโอนเงินพวกพี่กำลังเช็คกันอยู่นะค่ะ จะรีบอัพให้รวดเร็วที่สุดค่ะ (แต่แอบได้ข่าวว่ามีคนจ่ายตังค์แค่ 64 คนเองแหละ)

2.เรื่องใบปพ.นะค่ะ ถ้ามันไม่ทันก็ไม่เป็นไรนะค่ะ แต่ถ้าบังเอิญว่าเกิดทัน ก็พกติดตัวมาที่ค่ายด้วยนะค่ะ (เอาแค่สำเนาก็พอนะค่ะ)

3.เรื่องไปฟังผล(แบบว่าไปเอาเกรดใช่ป่ะ)ก็ให้ผู้ปกครองไปเอาก็ได้ค่ะ หรือจะฝากเพื่อนไปเอาก็ได้ค่ะ สมัยม.ปลายพี่ฝากเพื่อนไปเอาตลอด ไม่ก็ฝากไว้ที่อาจารย์ที่ปรึกษา แบบว่าก็เรียนพิเศษsummerเนาะ ก็ไม่ค่อยมีเวลา(ตามจริงคือ ขี้เกียจตื่นไปเอาตะหาก)
Admin
Admin
Admin
Admin

Test game 1
Exp:

ตั้งหัวข้อ  ???????? Sat Mar 06, 2010 2:49 pm

พี่ค้าบๆๆ
Twisted Evil
แล้วถ้าให้ผู้ปกครองไปส่งมี่ม. ได้ป่ะคับ

แล้วอุปกรณ์ที่ต้องเอามมานั้น

ตามกำหนดทีพี่ให้โหลด

ครั้งแรกเลยใช่มั้ยครับ Twisted Evil

????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Mar 06, 2010 4:24 pm

by เด็กค่าย on Sat 6 Mar 2010 - 14:49พี่ค้าบๆๆ
Twisted Evil
แล้วถ้าให้ผู้ปกครองไปส่งมี่ม. ได้ป่ะคับ

แล้วอุปกรณ์ที่ต้องเอามมานั้น

ตามกำหนดทีพี่ให้โหลด

ครั้งแรกเลยใช่มั้ยครับ Twisted Evil

ได้จ้าให้ผู้ปกครองมาส่งที่มหาวิทยาลัยได้เลยจ้า

พอเข้ามาในมอผ่านพี่ยามหน้ามอ

ทางจะเป็นวันเวย์ก็ตรงเข้ามาเรื่อย ๆ จนถึงทางโค้งอ่ะค่ะ

แล้วจะเห็นที่เขียนว่าอาคารวิทยาศาสตร์

นั้นแหละจ้า ใช่เลย

ส่วนพวกอุปกรณ์ต่าง ๆ ก็ตามใบ congratulation เขียนไว้เลยจ้า

แต่จะเอามานอกเหนือจากนั้นก็ได้จ้า

พวกสิ่งของมีค่าต่าง ๆ อย่าเอามาเลยนะค่ะ แต่พวกโทรศัพท์มือถือเอามาได้จ้า แต่ต้องรักษาดี ๆ นะจ๊ะ
Admin
Admin
Admin
Admin

Test game 1
Exp:

สงสัย สอบถามรายละเอียดค่าย ได้ที่กระทู้นี้เลยจ้า Empty พี่ๆค่ะ...

ตั้งหัวข้อ  N' nan Sun Mar 07, 2010 10:30 pm

พี่ค่ะ....

เสื้อสีขาวที่ให้เอาไปเนี้ย จะให้ใส่ทำอะไรอ่ะค่ะ

แล้วจะมีพี่มารับตามสถานที่ต่างๆมั้นค่ะ

รายละเอียดเป็นไงหรอค่ะ...

N' nan
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ  Admin Sun Mar 07, 2010 11:19 pm

by N' nan on Sun 7 Mar 2010 - 22:30พี่ค่ะ....

เสื้อสีขาวที่ให้เอาไปเนี้ย จะให้ใส่ทำอะไรอ่ะค่ะ

แล้วจะมีพี่มารับตามสถานที่ต่างๆมั้นค่ะ

รายละเอียดเป็นไงหรอค่ะ...

เสื้อสีขาวที่ให้น้องเอามาจะให้น้องใส่ในพิธีบายศรีสู่ขวัญนะค่ะ

เสื้อไม่จำเป็นต้องขาวล้วนนะค่ะ มีลายได้ค่ะ คือพวกพี่อยากได้สีพื้นที่เป็นสีขาวค่ะ

(ถ้าเป็นกำหนดการที่พวกน้องดาวโหลดไปก็จะเขียนว่า "กิจกรรมยามดึกเชื่อมความสัมพันธ์ระหว่างน้องค่ายและพี่บ้าน" นะค่ะ )

ส่วนที่ว่าจะมีพี่บ้านไปรับน้องต่าง ๆ จุดต่าง ๆ นะค่ะ

ให้น้องโทรไปยืนยันกับพี่เกดนะค่ะ เบอร์พี่เกด : 085-7187174

ให้น้องบอกพี่เกดตามนี้นะค่ะ

ชื่อตัวน้องเอง น้องเดินทางมายังงัย (รถ รถไฟ เครื่องบิน)

แล้วน้องจะเดินทางมาถึง(สถานีขนส่ง สถานีรถไฟ หรือสนามบิน) ตอนกี่โมง

แล้วพี่เกดจะบอกเบอร์โทรพี่บ้านที่จะไปรับน้องให้น้องนะค่ะ

คนที่ไปรับน้อง ๆ ตามจุดต่าง ๆ ที่น้อง ๆ แจ้งมานะค่ะ จะใส่ชุดนักศึกษา หัวเข็มขัดเขียนคำว่า เภสัชศาสตร์ นะค่ะ

จะมีป้ายเขียนชูว่า "DREAM CAMP #5 RSU" ประมาณนี้นะค่ะ

ถ้าน้องกลัวว่าจะไม่ใช่พี่คณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยรังสิต

ก็สามารถขอดูบัตรนักศึกษาได้นะคะ

อ่านรายละเอียดเพิ่มได้ที่ http://pharmacyrsu.forumotion.com/forum-f20/topic-t109.htm นะจ๊ะ

รีบโทรบอกพี่เกดหน่อยก็ดีนะจ๊ะ พวกพี่จะได้เตรียมการได้ทันนะจ๊ะ

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Mon Mar 08, 2010 5:29 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Admin
Admin
Admin
Admin

Test game 1
Exp:

สงสัย สอบถามรายละเอียดค่าย ได้ที่กระทู้นี้เลยจ้า Empty ขอความช่วยเหลือ

ตั้งหัวข้อ  kook Mon Mar 08, 2010 9:01 am

เพื่อนๆที่อยู่แถวลำพูน เราอยากได้เบอร์ติดต่ออ่ะ
เพราะเราอยู่เชียงใหมแล้วเราไม่มีเพื่อนอ่ะ แล้วอีกอย่างหนึ่งคือเราไม่มีเพื่อนขึ้นรถตอนไปค่ายอ่ะ
เพื่อนๆๆที่ลำพูนไปกันยังไง ถ้าหากขึ้นรถไปบอกเราด้วยได้มั้ย เราขอไปด้วย
เพราะที่แรกอ่ะ พ่อแม่จะไปส่งแล้วพ่อแม่จะไปพักบ้านอาที่กรุงเทพไง แล้ววันกลับคือวันที่ 13 อ่ะ
คนกรุงเทพไปกล้าออกบ้านกันไงง (สงสัยกลัวที่เค้าประทวงกันอ่ะ)

kookkik27917@hotmail.com

ติดต่อกลับด้วยน่ะ

ปล.พี่ค่ะหากมีเบอร์ติดต่อเพื่อนๆๆแถวลำพูนบอกหนูด้วยน่ะ

kook
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ  Admin Mon Mar 08, 2010 9:42 am

by kook on Mon 8 Mar 2010 - 9:01?????????????????????? ????????????????????????
????????????????????????????????????????? ????????????????????????????????????????????????????
?????????????????????????? ??????????????????????????????? ???????????
?????????????? ???????????????????????????????????????????????? ???????????????????? 13 ???
???????????????????????????? (????????????????????????????)

kookkik27917@hotmail.com

?????????????????

??.???????????????????????????????????????????????????

????????????????? ? ?????????????????????????? ????????????????????????????? ^^
Admin
Admin
Admin
Admin

Test game 1
Exp:

ขึ้นไปข้างบน