pharmacy rsu online @ board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE

3 posters

Go down

กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Empty กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Mar 05, 2010 4:50 pm

เสื้อสีขาวที่ให้น้องเอามาจะให้น้องใส่ในพิธีบายศรีสู่ขวัญนะค่ะ

เสื้อไม่จำเป็นต้องขาวล้วนนะค่ะ มีลายได้ค่ะ คือพวกพี่อยากได้สีพื้นที่เป็นสีขาวค่ะ

(ถ้าเป็นกำหนดการที่พวกน้องดาวโหลดไปก็จะเขียนว่า

"กิจกรรมยามดึกเชื่อมความสัมพันธ์ระหว่างน้องค่ายและพี่บ้าน" นะค่ะ )

ส่วนที่ว่าจะมีพี่บ้านไปรับน้องต่าง ๆ จุดต่าง ๆ นะค่ะ

ให้น้องโทรไปยืนยันกับพี่เกดนะค่ะ เบอร์พี่เกด : 085-7187174

ให้น้องบอกพี่เกดตามนี้นะค่ะ

ชื่อตัวน้องเอง น้องเดินทางมายังงัย (รถ รถไฟ เครื่องบิน)

แล้วน้องจะเดินทางมาถึง

(สถานีขนส่ง ถ้าเป็นสถานีขนส่งบอกด้วยนะค่ะว่า หมอชิต หรือ ขนส่งสายใต้ สถานีรถไฟ หรือสนามบิน

หน้าฟิวเจอร์ อนุสาวรีย์ หรือสถานที่ที่น้องเดินทางมาถึงอ่ะค่ะ) ตอนกี่โมง

แล้วพี่เกดจะบอกเบอร์โทรพี่บ้านที่จะไปรับน้องให้น้องนะค่ะ

คนที่ไปรับน้อง ๆ ตามจุดต่าง ๆ ที่น้อง ๆ แจ้งมานะค่ะ จะใส่ชุดนักศึกษา หัวเข็มขัดเขียนคำว่า เภสัชศาสตร์ นะค่ะ

แบบนี้นะค่ะ (รูปหัวเข็มขัด)

กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE 20091110

เข็มม.รังสิตนะค่ะ (จะติดด้านซ้ายค่ะ)

กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Pictur10

กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Sigg10

จะมีป้ายเขียนชูว่า "DREAM CAMP #5 RSU" ประมาณนี้นะค่ะ

ถ้าน้องกลัวว่าจะไม่ใช่พี่คณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยรังสิต

ก็สามารถขอดูบัตรนักศึกษาได้นะคะ

กำหนดการค่ายจ้า >>>> http://www.beupload.com/download/?792678&A=871077

http://v3.gushare.com/file.php?file=d0e6e0f4fce918826766156edc3ee38e

http://www.mediafire.com/?m2lnyymnwiy

http://www.4shared.com/file/234721698/843ee012/_online.html

http://www.uploadfile.biz/file/?i=EDEXMEIEIHXVIH

รายชื่อต่อไปนี้ น้อง ๆ ยังไม่โอนเงินมานะค่ะ หรือ อาจจะยังไม่ได้ส่งสลิป มานะค่ะ

นายไตรพร เหลืองเรืองไร (จี๊ป) จ.ปทุมธานี

พี่ขอให้น้อง ๆ ที่มีรายชื่อดังกล่าว ให้รีบไปโอนเงินภายในวันที่ 9 มีนาคม 2553 นี้นะค่ะ แล้วให้ถือสลิปมาในวันเข้าค่ายเลยนะค่ะ ถ้าน้องโอนเงินมาแล้วให้น้องโทรบอกพี่เกดด้วยนะค่ะ

ถ้าหลังวันที่ 9 มีนาคม 2553 น้อง ๆ ยังไม่ได้โอนเงินมา พวกพี่จะตัดสิทธิ์พวกน้องนะค่ะ

รายชื่อดังต่อไปนี้เป็นน้องที่โอนเงินและพวกพี่ได้รับสลิปเรียบร้อยแล้วนะค่ะ

1.นายพรชัย รัชตะพงศ์ธร (แบงค์) จ.นครปฐม

2.นางสาวอาทิตยา เมืองใจ (แนนนี่) จ.ลำพูน

3.นางสาวมัทราวดี งามขำ (ฟิม) จ.จันทบุรี

4.นางสาวชญามณฑ์ สุขมอญ (มิ้นท์) จ.กรุงเทพ

5.นางสาวชญานิศ เชาว์เลิศ (โอปอ) จ.ประจวบฯ

6.นางสาวกมลา กาสุยะ (เหมี่ยน) จ.เชียงราย

7.นางสาวอรัสดา จิตรใจเย็น (ดา) จ.นครปฐม

8.นายปิยะ สมสกุล (ย้ง) จ.กรุงเทพ

9.นายสันติสุข ลีประเสริฐ (นัท) จ.สมุทรสาคร

10.นายปรีชาพล ไชยสูรยกานต์ (ปริ้นท์เตอร์) จ.ราชบุรี

11.นายธนนท์ ลิ่มสกุล (สยาม) จ.สงขลา

12.นางสาววันวิสาข์ ปรีเปรมโอษฐ (แนน) จ.ราชบุรี

13.นางสาวศรสววรค์ จันทร์เงิน (กุ๊ก(ซอย)) จ.เชียงใหม่

14.นางสาวรวิกา สกุลฤทธิสิงค์ (อีฟ) จ.อยุธยา

15.นางสาวอาริญา จารุธงชัย (ยุ้ย) จ.นครปฐม

16.นางสาวเสาวลักษณ์ เปรมทา (วาว) จ.ลพบุรี

17.นางสาวสุชานาถ ยังเสถียรโชติ (แนน) จ.กรุงเทพ

18.นางสาวกฤตภรณ์ เหมทานนท์ (เบนซ์) จ.บุรีรัมย์

19.นายนราวิชญ์ สาครแสง (ติงติง) จ.ปทุมธานี

20.นายพลาพล บรรจงคชาธาร (มิกซ์) จ.กาญจนบุรี

21.นายเจษฎา เจริญสิริพิศาล (ต่อ) จ.กำแพงเพชร

22.นายชุมพล ครุชาจอน (เจมส์) จ.กรุงเทพ

23.นางสาวภัทรานุช ดิษฐะ (มุก) จ.จันทบุรี

24.นางสาวศุภพิไล ผลโต (เนย) จ.อ่างทอง

25.นางสาวสุกัญญา เย็นใจ (อุ้ย) จ.ชุมพร

26.นางสาวหทัยรัตน์ แม้นอินทร์ (หญิง) จ.สุโขทัย

27.นางสาวกานต์พิชชา ภาคย์เติมพงศ์ (แก้ม) จ.ระนอง

28.นางสาวธนัชพร เทียรฆโรจนกุล (บีบี) จ.กรุงเทพ

29.นายกฤติเทพ ไตรสันติกุล (ตั้ม) จ.กรุงเทพ

30.นายจตุรงค์ บุญนาค (นอท) จ.ชุมพร

31.นางสาวขนิษฐา เทียนชนะไชยา (เมย์) จ.ราชบุรี

32.นางสาวศรัญยพร สุริวรรณ (จ๊ะเอ๋) จ.ลำพูน

33.นางสาวดุจศิลา บุญสม (เก่ง) จ.อยุธยา

34.นางสาวพจนีย์ เอี่ยวเขียว (ส้ม) จ.ชุมพร

35.นางสาวสุพรรณี พงศ์พัฒนานุสรณ์ (เท็น) จ.สมุทรปราการ

36.นางสาวณิชมน เชิดสูงเนิน (ฟ้า) จ.นครปฐม

37.นายจีรศักดิ์ อยู่บ้านคลอง (บาส) จ.ฉะเชิงเทรา

38.นายณัชชา กั๊กเครือ (อู๋) จ.ราชบุรี

39.นายสุภัทร เอี่ยมสะอาด (บิ๊ก) จ.ฉะเชิงเทรา

40.นางสาวชนากานต์ โกมโลทก (อ้อม) จ.สระบุรี

41.นางสาวศุภาวรรณ ภาคธรรม (ป่าน) จ.อยุธยา

42.นางสาวนิรมล ปานเมือง (เติ้ล) จ.ชุมพร

43.นางสาววิริน ปากจั่น (นิว) จ.ปทุมธานี

44.นางสาวธนพร เทียรฆโรจนกุล (บีเอ) จ.กรุงเทพ

45.นางสาวอิสราภรณ์ ภาวิไล (เดียร์) จ.ชลบุรี

46.นางสาวอริศา เท้าเจริญ (ติดต่อพี่เกดด้วยนะค่ะ)

47.นายสถาพร เรื่องยศ (หนึ่ง) จ.ตรัง

48.นายมงคล อัศวภูมิ (ยล) จ.ร้อยเอ็ด

49.นางสาวฐิตาพร อติวรมันต์ (แน๊ต) จ.กรุงเทพ

50.นางสาวอวยพร นิตยะสุข (ส้ม) จ.ฉะเชิงเทรา

51.นางสาวสิริวิกา บุญศรี (จุ๊บแจง) จ.มหาสารคราม

52.นางสาวเสาวรส ขำจิตร (ฝ้าย) จ.ชุมพร

53.นางสาวณัฐรัตน์ ปัจฉิมา (บูม) จ.ขอนแก่น

54.นางสาวดวงชนก อำนวยยนต์วารี (มิว) จ.ชลบุรี

55.นางสาวจิดาภา ชลศรานนท์ (แป้ง) จ.สมุทรปราการ

56.นาวสาวปรียานุช เจริญกิตติศัพท์ (กัน) จ.นครปฐม

57.นางสาวสิริวิภา ประกอบพานิช (แนน) จ.เพชรบูรณ์

58.นายบุรีย์วิชญ์ สุยะชัย (วิว) จ.ลำปาง

59.นางสาวกชกร แพทย์รัตน์ (มายด์) จ.จันทบุรี

60.นางสาวศศิรัญญา คล้ายนุช (จีฟ) จ.ปทุมธานี

61.นายนพพร มณีใส (พีท) จ.เพชรบุรี

62.นางสาวมณีรัตน์ ชูชาติชัยณรงค์ (ญิ๋ง) จ.สมุทรปราการ

63.นายธนพล ปรมสุข (ป๊อป) จ.ชลบุรี

64.นางสาวนิภาพร นัยเนตร (ดีส) จ.ลำพูน

65.นายณัฐวัฒน์ ศิริเสิศลักษณา (นัท) จ.ราชบุรี

66.นางสาวรวินท์ธีรา พันธ์พัฒนะ (พลอย)

ถ้าหากรายชื่อน้องคนไหนตกหล่นสามารถโทรบอกพี่เกดได้ที่เบอร์ 085-7187174

แล้วเจอกันวันที่ 11 มีนาคม 53 นะค่ะ

วันแรกใส่ชุกนักเรียนนะค่ะ ^^

ปล, แอบเสียใจ TT^TT น้องไม่มาค่ายตั้งหลายคนแอบน้อยใจแล้ว ปีหน้าจะรับน้อยกว่านี้อีก น้อยใจ เสียใจ TT^TT

กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_cry กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_cry กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_cry กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_cry กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_cry กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_cry กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_cry กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_cry กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_cry กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_cry กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_cry กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_cry กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_cry กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_cry กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_cry กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_cry กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_cry กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_cry กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_cry กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_cry กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_cry กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_cry กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_cry กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_cry

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Sun Mar 07, 2010 11:45 pm, ทั้งหมด 20 ครั้ง
Admin
Admin
Admin
Admin

รุ่นที่ รุ่นที่ : 22

Test game 1
Exp:
กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Left_bar_bleue2000/2000กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Empty_bar_bleue  (2000/2000)
Class: โอตาคุ
Name Of Hero: peecupolrsu

http://phatnut.hi5.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Empty Re: กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE

ตั้งหัวข้อ  AuiiZ Fri Mar 05, 2010 7:38 pm

หวัดดีค่ะพี่ ๆ
น.ส.สุกัญญา เย็นใจ น้องอุ้ย ค่ะ
หนูโอนตังค์ไปแล้วนะคะ

AuiiZ
เร่ร่อน

รุ่นที่ รุ่นที่ : 108

กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Empty Re: กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Mar 05, 2010 8:15 pm

by AuiiZ on Fri 5 Mar 2010 - 19:38หวัดดีค่ะพี่ ๆ
น.ส.สุกัญญา เย็นใจ น้องอุ้ย ค่ะ
หนูโอนตังค์ไปแล้วนะคะ

จ้า ๆๆๆ

ชื่อน้องคนที่ 25 นะจ๊ะ

น้องโอนเงินมาเรียบร้อยแล้วค่ะ เจอกันวันที่ 11 มีนาคม 53 นะค่ะ
Admin
Admin
Admin
Admin

Test game 1
Exp:
กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Left_bar_bleue2000/2000กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Empty_bar_bleue  (2000/2000)

ตั้งหัวข้อ  ???????? Sat Mar 06, 2010 2:39 pm

อุปกรณ์ต่างๆๆ

ตามกำหนดครั้งแรกเลยใช่มั้ยครับ

????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Mar 06, 2010 4:28 pm

by เด็กค่าย on Sat 6 Mar 2010 - 14:39อุปกรณ์ต่างๆๆ

ตามกำหนดครั้งแรกเลยใช่มั้ยครับ

ใช่เลยจ้า ตามใบ congratulation ที่ให้ดาวโหลดเลยจ้า

พวกสิ่งของมีค่าต่าง ๆ ไม่ควรนำมานะค่ะ แต่ถ้าเป็นโทรศัพท์ก็เก็บไว้กับตัวเองแล้วก็รักษาดี ๆ นะค่ะ

ถ้าอยากเล่นเน็ทก็เอามือถือที่ต่อwifiได้มานะค่ะ เพราะwifiที่มหาวิทยาลัยเร็วพอสมควรค่ะ
Admin
Admin
Admin
Admin

Test game 1
Exp:

ตั้งหัวข้อ  Hextagon Sun Mar 07, 2010 10:50 am

อย่าเอาของแพงมาจะดีกว่า -*- นะ กรณีหายมีนะครับใช่ว่าจะไม่มี รับผิดชอบให้ไม่ได้ครับ เอา Nokia3310 มาก็พอ Very Happy
Hextagon
Hextagon
Moderator ผู้เรืองอำนาจ
Moderator ผู้เรืองอำนาจ

Test game 1
Exp:
กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Left_bar_bleue598/2000กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Empty_bar_bleue  (598/2000)
Name Of Hero: GM 01

ตั้งหัวข้อ  Admin Mon Mar 08, 2010 9:48 am

by Hextagon on Sun 7 Mar 2010 - 10:50อย่าเอาของแพงมาจะดีกว่า -*- นะ กรณีหายมีนะครับใช่ว่าจะไม่มี รับผิดชอบให้ไม่ได้ครับ เอา Nokia3310 มาก็พอ Very Happy

ประธานค่าย DREAM # 6 (ปีหน้า) มาแว้ววววววววววววว

พี่ว่าทำแบบพี่ประธานค่าย DREAM # 6 บอกก็ดีนะ จะได้ไม่โดน พ่อแม่บ่นด้วย เผื่อของหาย กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_biggrin

อดทนเน้อ ไม่ได้เล่น Facebook 3 วัน
Admin
Admin
Admin
Admin

Test game 1
Exp:

ตั้งหัวข้อ  ~PooDLe~ Tue Mar 09, 2010 3:42 pm

พี่ค้า อาบน้ำนี่ อาบน้ำรวมหรอคะ ??

^v^

~PooDLe~
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Mar 09, 2010 4:45 pm

by ~PooDLe~ on Tue 9 Mar 2010 - 15:42พี่ค้า อาบน้ำนี่ อาบน้ำรวมหรอคะ ??

^v^

แยกชาย - หญิง จ้า

เตรียมผ้าถุงมาด้วยก็ดีเน้อ(สำหรับน้องผู้หญิงนะจ๊ะ)
Admin
Admin
Admin
Admin

Test game 1
Exp:

กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Empty แล้วเจอกันค่ะ ^^

ตั้งหัวข้อ  AuiiZ Tue Mar 09, 2010 8:27 pm

สวัสดีค่ะพี่ ๆ
แล้ววันที่ 11 เจอกันนะคะ
จุ๊บ ๆ

AuiiZ
เร่ร่อน

รุ่นที่ รุ่นที่ : 108

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Mar 09, 2010 8:52 pm

by AuiiZ on Tue 9 Mar 2010 - 20:27สวัสดีค่ะพี่ ๆ
แล้ววันที่ 11 เจอกันนะคะ
จุ๊บ ๆ

จ้าๆๆๆๆๆ

แล้วเจอกันจ้า กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_biggrin กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_biggrin

พี่มีข่าวมาประชาสัมพันธ์

พอดีเพื่อนพี่เข้าลงประกวดมิสไทยแลนเวิร์ด 2553

อยากจะรบกวนน้องค่ายช่วยกันโหวตให้เพื่อนพี่หน่อยเน้อ

เบอร์ 35 นะจ๊ะ

โหวตได้ที่นี้เลย >>> http://mtu.ch7.com/contestant-profile.aspx?PostId=2461

THX ล่วงหน้าเน้อออออออออ กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_cheers กำหนดการค่าย และ รายชื่อน้องค่ายที่โอนตังค์เรียบร้อยแล้วและยังไม่ได้โอนตังค์นะจ๊ะ UPDATE Icon_cheers
Admin
Admin
Admin
Admin

Test game 1
Exp:

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics