pharmacy rsu online @ board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รักทุกคน

Go down

รักทุกคน Empty รักทุกคน

ตั้งหัวข้อ  N"yon Mon Mar 15, 2010 4:25 pm

Very Happy ขอบคุณพี่ทุกคน (ผมถึง LA) แล้ว
พี่เชล นิก เอแคร์ และพี่บ้าน 5 ทุกคนน่ารักมาก
พี่เรียบผมก็เรียบ
พี่ยับผมก็ยับ55555555555+
ขอบคุณคับ

N"yon
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

รักทุกคน Empty Re: รักทุกคน

ตั้งหัวข้อ  อโรคยา Mon Mar 15, 2010 11:26 pm

ดีใจที่น้องถึงบ้านโดยปลอดภัยนะคะ
ไหนน้องเอารูปเพื่อนน้องอ่ะ
ที่น้องบอกว่าหน้าเหมือนพี่มาเบิ่งดิ๊
อยากเหนอ่ะ้้
อาจจะเปนพี่น้องที่พลัดพรากกันก็ได้ 5555
อ้อ บ้านน้องอยู่ใกล้ๆบ้านพี่เองนะเนี่ย
bounce bounce Surprised Surprised
อโรคยา
อโรคยา
เร่ร่อน

รุ่นที่ รุ่นที่ : 23

Test game 1
Exp:
รักทุกคน Left_bar_bleue0/0รักทุกคน Empty_bar_bleue  (0/0)
Class:
Name Of Hero:

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน